Baƙi ƙananan STS canja wuri mai canzawa 8KVA (32A) rated fitarwa ikon
The static transfer switch is a dual-input transfer switch, yawanci ana haɗa tashoshi ɗaya, an katse dayan tashar, and the load is powered by one AC input. When one power supply fails, the STS automatically disconnects the original one, and turns on the other one that was disconnected, converting the load to the other power supply without interruption.
This model is designed for a 19-inch cabinet; it can also be installed on the front panel or in the center of the cabinet, depending on the location and location of the fixed edge.
Sunan samfur
|
Baƙi ƙananan STS canja wuri mai canzawa 8KVA (32A) rated fitarwa ikon
|
|||
K1
|
sts static transfer switch
|
|||
K2
|
static transfer switch STS price
|
|||
K3
|
static transfer switch STS
|
Halayen fasaha na kamfanin mu STS canja wurin canja wuri:
◆Ɗauki cikakken iko na dijital, karfi anti-tsangwama ikon da sauri aiki gudun.
◆Lokacin canzawa <5ms, babban abin dogara; atomatik da manual sauyawa.
◆Karfin nauyin kaya, iya jure cikakken kaya taya.
◆Tare da shigarwar over-voltage, Ƙarƙashin wutar lantarki, fitarwa over-voltage, Ƙarƙashin wutar lantarki, yawan zafin jiki, lodi da sauran ayyukan kariya.
◆Fashin gaba yana sanye da allon kulawa (ba kasa da 10KVA), kuma bayanin matsayi a bayyane yake a kallo.
Static Transfer Switch Characteristics:
Model number | Rated output power
(VA/W) |
Rated input voltage
(VAC) |
Input voltage range
(VAC) |
AC rated fitarwa halin yanzu
(Amp) |
STS-008S | 8000w | 220 | 190-250 | 32A |
LED (indicator) display:
8KVA module rear panel: